Skoða: A-Ö-A

Alda Hanna Hauksdóttir

skólaíþróttir

Alda Sverrisdóttir

10. bekkur, umsjónarkennari og enska

Álfheiður Freyja Friðbjarnardóttir

námsver, sérkennsla

Andri Már Magnason

íslenska, leiklist, sköpun og tónmennt, tölvur

Aníta Björt Rúnarsdóttir

stuðningsfulltrúi

Arndís Benediktsdóttir

þroskaþjálfi

Árni Sigurður Björnsson

8. bekkur, umsjónarkennari og samfélagsgreinar

Ása Árnadóttir

skólaliði

Ása Jónsdóttir

2. bekkur, umsjónarkennari

Ásdís Björnsdóttir

danskennari

Ásgrímur Geir Logason

leiklist, sköpun og tónmennt

Ásthildur Lóa Þórsdóttir

námsver, sérkennsla

Birna Guðmundsdóttir

textíll

Birna Sigurðardóttir

yfirmaður mötuneytis

Birna Sólveig Björnsdóttir

hjúkrunarfræðingur

Bjarni Þórður Halldórsson

Klettaskóli, kennari

Björg Þórarinsdóttir

3.  bekkur, umsjónarkennari

Bozena Kowalska

skólaliði

Brigita Gera

skólaliði

Bryndís Olsen

skólaliði

Brynjar Ingi Unnsteinsson

10. bekkur, umsjónarkennari og enska

Dragana Anic

stuðningsfulltrúi

Dragana Milanovic

stuðningsfulltrúi

Edda Jónsdóttir

8. bekkur, umsjónarkennari og stærðfræði

Egill Guðnason

yfirmaður mötuneytis

Elínborg Þorsteinsdóttir

námsráðgjafi

Elísa Ósk Viðarsdóttir

myndmennt

Elsa Gissurardóttir

6. bekkur, umsjónarkennari

Elsa Maria G Alexandre

stuðningsfulltrúi

Erla Sif Karlsdóttir

stuðningsfulltrúi

Ewa Maria Portkowska

skólaliði

Ewelina Anna Chroscielewska

skólaliði

Fanney Björnsdóttir

skólaritari

Goran Micovic

skólaliði

Guðbjörg Ágústsdóttir

skólaliði

Guðbjörg Ingunn Magnúsdóttir

8. bekkur, umsjónarkennari og samfélagsgreinar

Guðlaug Sturlaugsdóttir

skólastjóri

Guðrún Erna Þórhallsdóttir

aðstoðarskólastjóri

Gunnhildur Sveinsdóttir

deildarstjóri stoðþjónustu

Gunnur Inga Einarsdóttir

bókasafnsfræðingur

Hákon Sæberg Björnsson

læsi, leiklis og sköpun

Heiða Hrund Matthíasdóttir

Nýbúaver, nýbúakennsla

Helga Guðjónsdóttir

4. bekkur, umsjónarkennari

Hjördís Arnardóttir

Klettaskóli, stuðningsfulltrúi

Hulda Hrund Jónasdóttir

5. bekkur, umsjónarkennari

Inga Pratusiené

stuðningsfulltrúi

Ingibjörg Eva Sveinsdóttir

heimilisfræði

Ingveldur Gyða Kristinsdóttir

námsráðgjafi

Jóhanna Lára Eyjólfsdóttir

9. bekkur, umsjónarkennari og íslenska

Katarzyna Rojecka

skólaliði

Kjartan Stefánsson

10. bekkur, umsjónarkennari og skólaíþróttir

Kristbjörg Kía Gísladóttir

náms- og atferlismótunarver, sérkennsla

Kristín H. Valdimarsdóttir

7. bekkur, umsjónarkennari

Kristín Hrönn Guðmundsdóttir

1.bekkur, umsjónarkennari

Kristján Sturla Bjarnason

frístundaráðgjafi

Kristjana G. Jónsdóttir

7. bekkur, umsjónarkennari

Kristrún Bragadóttir

3. bekkur, umsjónarkennari

Lára Guðmundsdóttir

skólaliði

Margrét Sæberg Sigurðardóttir

4. bekkur, umsjónarkennari

Marija Dragic Skúlason

skólaíþróttir

Milos Jovanovic

skólaliði

Nevena Micovic

stuðningsfulltrúi

Örnólfur Oddsson

námsver, sérkennsla

Rakel Lúðvíksdóttir

6. bekkur, umsjónarkennari

Rannveig Þorvaldsdóttir

námsver, sérkennsla

Rita De Cassia Ramos Eloy

skólaliði

Scherly Astuti Bt Ikari Nirwan

skólaliði

Sigríður Sveinsdóttir

sérkennari

Sigrún Jóna Grettisdóttir

íslenska

 

Sigrún Lilja Ingibjargardóttir

skrifstofustjóri

Sigurður Magnússon

skólaíþróttir

Sigurlaug Jensey Skúladóttir

verkefnastjóri

Skarphéðinn Garðarsson

9. bekkur, umsjónarkennari og íslenska

Steinunn Arnórsdóttir

9. bekkur, umsjónarkennari og náttúrugreinar

Steinunn Jónsdóttir

hönnun og smíði

Sveinbjörn Þórkelsson

10. bekkur, umsjónarkennari og stærðfræði

Telma Sveinbjarnardóttir

1.bekkur, umsjónarkennari

Thi Thu Bui

skólaliði

Valgerður Þórisdóttir

2. bekkur, umsjónarkennari

Vignir Diego

9. bekkur, umsjónarkennari og stærðfræði

Viktoría Júlía Hauksdóttir

stuðningsfulltrúi

Vilborg Helgadóttir

Klettaskóli, deildarstjóri

Zoran Róbert Micovic

umsjónarmaður fasteigna

Þórdís Eva Sigurðardóttir

5. bekkur, umsjónarkennari

Þórhildur Þorbergsdóttir

aðstoðarskólastjóri