Skip to content
Skoða: A-Ö-A

Alda Hanna Hauksdóttir

10. bekkur, umsjónarkennari og skólaíþróttir

Alda Sverrisdóttir

8. bekkur, umsjónarkennari og enska

Álfheiður Freyja Friðbjarnardóttir

námsver, sérkennsla

Andri Már Magnason

9. bekkur, umsjónarkennari og frístundaráðgjafi

Andri Þór Diego

stuðningsfulltrúi

Aníta Björt Rúnarsdóttir

stuðningsfulltrúi

Anna Arleta Kaczynska

stuðningsfulltrúi

Arnar Jónsson

stuðningsfulltrúi

Arndís Benediktsdóttir

þroskaþjálfi

Árni Sigurður Björnsson

9. bekkur, umsjónarkennari og samfélagsgreinar

Ása Árnadóttir

skólaliði

Ása Jónsdóttir

3. bekkur, umsjónarkennari

Ása Torfadóttir

3. bekkur, umsjónarkennari

Ásdís Björnsdóttir

danskennari

Ásgrímur Geir Logason

leiklist, sköpun og tónmennt

Ásthildur Lóa Þórsdóttir

námsver, sérkennsla

Atli Sveinn Þórarinsson

grunnskólakennari

Beata Narewska

skólaliði

Berglind M. Valdimarsdóttir

Grunnskólakennari

Birna Guðmundsdóttir

textíll

Birna Sigurðardóttir

yfirmaður mötuneytis

Birna Sólveig Björnsdóttir

hjúkrunarfræðingur

Bjarni Þórður Halldórsson

Klettaskóli, kennari

Björg Þórarinsdóttir

4.  bekkur, umsjónarkennari

Bozena Kowalska

skólaliði

Bryndís Olsen

skólaliði

Brynjar Ingi Unnsteinsson

8. bekkur, umsjónarkennari og enska

Dragana Anic

stuðningsfulltrúi

Dragana Milanovic

stuðningsfulltrúi

Edda Jónsdóttir

9. bekkur, umsjónarkennari og stærðfræði

Egill Guðnason

yfirmaður mötuneytis

Elínborg Þorsteinsdóttir

námsráðgjafi

Elísa Ósk Viðarsdóttir

myndmennt

Elsa Gissurardóttir

8. bekkur og samfélagsgreinar

Elsa Maria G Alexandre

stuðningsfulltrúi

Erla Sif Karlsdóttir

stuðningsfulltrúi

Ewa Maria Portkowska

skólaliði

Ewelina Anna Chroscielewska

skólaliði

Fanney Björnsdóttir

skólaritari

Finnbogi Sær Linduson

stuðningsfulltrúi

Finnbogi Sær Linduson

stuðningsfulltrúi

Goran Micovic

skólaliði

Guðbjörg Ágústsdóttir

skólaliði

Guðjón Ari Logason

stuðningsfulltrúi

Guðlaug Sturlaugsdóttir

skólastjóri

Guðmunda Stefanía Gestsdóttir

skólaíþróttir

Guðný Svandís Guðjónsdóttir

íslenska

Guðrún Erna Þórhallsdóttir

aðstoðarskólastjóri

Gunnar Dan Þórðarson

stuðningsfulltrúi

Gunnhildur Sveinsdóttir

deildarstjóri stoðþjónustu

Gunnur Inga Einarsdóttir

bókasafnsfræðingur

Hákon Sæberg Björnsson

3. bekkur, umsjónarkennari

Heiða Hrund Matthíasdóttir

Nýbúaver, nýbúakennsla

Helga Guðjónsdóttir

1. bekkur, umsjónarkennari

Helgi Hrafn Ólafsson

skólaíþróttir

Hulda Hrund Jónasdóttir

6. bekkur, umsjónarkennari

Inga Pratusiené

stuðningsfulltrúi

Ingibjörg Eva Sveinsdóttir

heimilisfræði

Ingveldur Gyða Kristinsdóttir

námsráðgjafi

Jóhanna Halldórsdóttir

Tónmenntakennari

Jóhanna Lára Eyjólfsdóttir

10. bekkur, umsjónarkennari og íslenska

Katarzyna Rojecka

skólaliði

Kristbjörg Kía Gísladóttir

náms- og atferlismótunarver, sérkennsla

Kristín H. Valdimarsdóttir

7. bekkur, umsjónarkennari

Kristín Harpa Bjarnadóttir

1. bekkur, umsjónarkennari

Kristín Hrönn Guðmundsdóttir

2.bekkur, umsjónarkennari

Kristján Sturla Bjarnason

frístundaráðgjafi

Kristjana G. Jónsdóttir

7. bekkur, umsjónarkennari

Kristrún Bragadóttir

4. bekkur, umsjónarkennari

Lára Guðmundsdóttir

skólaliði

Margrét Sæberg Sigurðardóttir

1. bekkur, umsjónarkennari

María Sigurðardóttir

1. bekkur, umsjónarkennari

Milos Jovanovic

skólaliði

Mirjam Sif Björnsdóttir

stuðningsfulltrúi

Nevena Micovic

stuðningsfulltrúi

Ni Made Suci Arini

skólaliði

Ólöf Ósk Sverrisdóttir

5. bekkur, umsjónarkennari

Örnólfur Oddsson

námsver, sérkennsla

Rakel Lúðvíksdóttir

5. bekkur, umsjónarkennari

Rita De Cassia Ramos Eloy

skólaliði

Scherly Astuti Bt Ikari Nirwan

skólaliði

Sigríður Sveinsdóttir

sérkennari

Sigrún Jóna Grettisdóttir

  1. bekkur, umsjónarkennari og íslenska

Sigrún Lilja Ingibjargardóttir

skrifstofustjóri

Sigurður Magnússon

skólaíþróttir

Sigurlaug Jensey Skúladóttir

verkefnastjóri

Skarphéðinn Garðarsson

10. bekkur, umsjónarkennari og íslenska

Steinunn Jónsdóttir

hönnun og smíði

Sveinbjörn Þórkelsson

8. bekkur, umsjónarkennari og stærðfræði

Telma Sveinbjarnardóttir

6.bekkur, umsjónarkennari

Thi Thu Bui

skólaliði

Valgerður Erla Óskarsdóttir

  1. bekkur, umsjónarkennari

Valgerður Þórisdóttir

2. bekkur, umsjónarkennari

Vignir Diego

10. bekkur, umsjónarkennari og stærðfræði

Vilborg Helgadóttir

Klettaskóli, deildarstjóri

Zoran Róbert Micovic

umsjónarmaður fasteigna

Þórdís Eva Sigurðardóttir

6. bekkur, umsjónarkennari

Þórhildur Þorbergsdóttir

aðstoðarskólastjóri